Nhân sự

DANH SÁCH CÁN BỘ VIÊN CHỨC

 
STT Họ và tên Bộ môn Lý lịch
1 Mai Thị Thanh Thuỷ Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
2 Nguyễn Thị Hiên Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
3 Nguyễn Thị Tuyết Nhung Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
4 Nguyễn Văn Đạt Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
5 Phạm Việt Sơn Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
6 Ngô Phương Thủy Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
7 Đỗ Hữu Duật Hệ thống điện Chi tiết
8 Ngô Quang Ước Hệ thống điện Chi tiết
9 Nguyễn Thị Duyên Hệ thống điện Chi tiết
10 Nguyễn Thị Huyền Thanh Hệ thống điện Chi tiết
11 Nguyễn Xuân Hiếu Hệ thống điện Chi tiết
12 Nguyễn Xuân Trường Hệ thống điện Chi tiết
13 Phạm Thị Lan Hương Hệ thống điện Chi tiết
14 Nguyễn Hữu Hưởng Công nghệ cơ khí Chi tiết
15 Nguyễn Thị Thu Trang Công nghệ cơ khí Chi tiết
16 Nguyễn Thị Thúy Hằng Công nghệ cơ khí Chi tiết
17 Phạm Thanh Cường Công nghệ cơ khí Chi tiết
18 Tống Ngọc Tuấn Công nghệ cơ khí Chi tiết
19 Nguyễn Ngọc Cường Công nghệ cơ khí Chi tiết
20 Dương Thành Huân Cơ học kỹ thuật Chi tiết
21 Nguyễn Xuân Thiết Cơ học kỹ thuật Chi tiết
22 Lê Minh Lư Cơ học kỹ thuật Chi tiết
23 Lương Văn Vượt Cơ học kỹ thuật Chi tiết
24 Nguyễn Chung Thông Cơ học kỹ thuật Chi tiết
25 Trần Nhật Minh Cơ học kỹ thuật Chi tiết
26 Nguyễn Thị Hạnh Nguyên Cơ học kỹ thuật Chi tiết
27 Bùi Quốc Huy Tự động hóa Chi tiết
28 Đặng Thị Thúy Huyền Tự động hóa Chi tiết
29 Ngô Trí Dương Tự động hóa Chi tiết
30 Nguyễn Kim Dung Tự động hóa Chi tiết
31 Nguyễn Thái Học Tự động hóa Chi tiết
32 Nguyễn Văn Linh Tự động hóa Chi tiết
33 Nguyễn Văn Điều Tự động hóa Chi tiết
34 Nguyễn Quang Huy Tự động hóa Chi tiết
35 Bùi Việt Đức Động lực Chi tiết
36 Đặng Ngọc Danh Động lực Chi tiết
37 Đặng Tiến Hòa Động lực Chi tiết
38 Đỗ Trung Thực Động lực Chi tiết
39 Hàn Trung Dũng Động lực Chi tiết
40 Lê Anh Sơn Động lực Chi tiết
41 Nông Văn Nam Động lực Chi tiết
42 Nguyễn Trọng Minh Động lực Chi tiết
43 Nguyễn Ngọc Quế Động lực Chi tiết
44 Đỗ Đình Thi Máy nông nghiệp Chi tiết
45 Hoàng Đức Liên Máy nông nghiệp Chi tiết
46 Lê Văn Bích Máy nông nghiệp Chi tiết
47 Lê Văn Dũng Máy nông nghiệp Chi tiết
48 Lê Vũ Quân Máy nông nghiệp Chi tiết
49 Lương Thị Minh Châu Máy nông nghiệp Chi tiết
50 Lưu Văn Chiến Máy nông nghiệp Chi tiết
51 Hoàng Xuân Anh Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
52 Ngô Thị Hiền Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
53 Nguyễn Thanh Hải Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
54 Trần Như Khánh Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
55 Trần Như Khuyên Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
56 Phạm Đức Nghĩa Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
57 Phạm Thị Hằng Xưởng Cơ Điện Chi tiết
58 Đào Xuân Tiến Xưởng Cơ Điện Chi tiết
59 Nguyễn Thị Châu Xưởng Cơ Điện Chi tiết
60 Nguyễn Bắc Tuấn Xưởng Cơ Điện Chi tiết
61 Kiều Văn Viên Xưởng Cơ Điện Chi tiết
62 Trần Thị Thúy An Văn phòng Chi tiết
63 Bùi Thị Lan Hương Văn phòng Chi tiết
64 Nguyễn Thị Thanh Ngân Văn phòng Chi tiết

  Ý kiến bạn đọc

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây