Nhân sự

DANH SÁCH CÁN BỘ VIÊN CHỨC

 
STT Họ và tên Bộ môn Lý lịch
1 Mai Thị Thanh Thuỷ Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
2 Nguyễn Thị Hiên Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
3 Nguyễn Thị Tuyết Nhung Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
4 Ngô Phương Thủy Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
5 Nguyễn Đức Dương Cơ sở kỹ thuật điện Chi tiết
6 Đỗ Hữu Duật Hệ thống điện Chi tiết
7 Ngô Quang Ước Hệ thống điện Chi tiết
8 Nguyễn Thị Duyên Hệ thống điện Chi tiết
9 Nguyễn Thị Huyền Thanh Hệ thống điện Chi tiết
10 Nguyễn Xuân Hiếu Hệ thống điện Chi tiết
11 Nguyễn Xuân Trường Hệ thống điện Chi tiết
12 Phạm Thị Lan Hương Hệ thống điện Chi tiết
13 Nguyễn Hữu Hưởng Công nghệ cơ khí Chi tiết
14 Nguyễn Thị Thu Trang Công nghệ cơ khí Chi tiết
15 Nguyễn Thị Thúy Hằng Công nghệ cơ khí Chi tiết
16 Phạm Thanh Cường Công nghệ cơ khí Chi tiết
17 Tống Ngọc Tuấn Công nghệ cơ khí Chi tiết
18 Nguyễn Ngọc Cường Công nghệ cơ khí Chi tiết
19 Dương Thành Huân Cơ học kỹ thuật Chi tiết
20 Nguyễn Xuân Thiết Cơ học kỹ thuật Chi tiết
21 Lê Minh Lư Cơ học kỹ thuật Chi tiết
22 Lương Văn Vượt Cơ học kỹ thuật Chi tiết
23 Nguyễn Chung Thông Cơ học kỹ thuật Chi tiết
24 Nguyễn Thị Hạnh Nguyên Cơ học kỹ thuật Chi tiết
25 Bùi Quốc Huy Tự động hóa Chi tiết
26 Đặng Thị Thúy Huyền Tự động hóa Chi tiết
27 Ngô Trí Dương Tự động hóa Chi tiết
28 Nguyễn Kim Dung Tự động hóa Chi tiết
29 Nguyễn Thái Học Tự động hóa Chi tiết
30 Nguyễn Văn Điều Tự động hóa Chi tiết
31 Nguyễn Quang Huy Tự động hóa Chi tiết
32 Bùi Việt Đức Động lực Chi tiết
33 Đặng Ngọc Danh Động lực Chi tiết
34 Đặng Tiến Hòa Động lực Chi tiết
35 Đỗ Trung Thực Động lực Chi tiết
36 Hàn Trung Dũng Động lực Chi tiết
37 Nông Văn Nam Động lực Chi tiết
38 Nguyễn Trọng Minh Động lực Chi tiết
39 Nguyễn Ngọc Quế Động lực Chi tiết
40 Đỗ Đình Thi Máy nông nghiệp Chi tiết
41 Hoàng Đức Liên Máy nông nghiệp Chi tiết
42 Lê Văn Bích Máy nông nghiệp Chi tiết
43 Lê Văn Dũng Máy nông nghiệp Chi tiết
44 Lê Vũ Quân Máy nông nghiệp Chi tiết
45 Lương Thị Minh Châu Máy nông nghiệp Chi tiết
46 Hoàng Xuân Anh Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
47 Ngô Thị Hiền Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
48 Nguyễn Thanh Hải Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
49 Trần Như Khánh Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
50 Trần Như Khuyên Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
51 Phạm Đức Nghĩa Thiết bị bảo quản và Chế biến nông sản Chi tiết
52 Phạm Thị Hằng Xưởng Cơ Điện Chi tiết
53 Đào Xuân Tiến Xưởng Cơ Điện Chi tiết
54 Nguyễn Thị Châu Xưởng Cơ Điện Chi tiết
55 Nguyễn Bắc Tuấn Xưởng Cơ Điện Chi tiết
56 Kiều Văn Viên Xưởng Cơ Điện Chi tiết
57 Trần Thị Thúy An Văn phòng Chi tiết
58 Bùi Thị Lan Hương Văn phòng Chi tiết
59 Nguyễn Thị Thanh Ngân Văn phòng Chi tiết
60 Lê Vũ Quân Văn phòng Chi tiết

  Ý kiến bạn đọc

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây